60 Mesh Nylon Filter Mesh - 
NMO150P2P ★ NMO25P4P ★ NMO1P6SS ★ NMO150P6S ★ NMO1P6S ★ NMO100P6P ★ NMO5P1SS ★ NMO75P6SS ★ NMO5P3S ★ NMO50P4SS ★ NMO125P6P ★ NMO75P1S ★ NMO20P5SS ★ NMO25P3P ★ NMO20P3SS ★
Chi tiết lưới lọc nylon:
| Nguồn gốc: | CN;HEB |
| Tên thương hiệu: | Túi lọc COX Trung Quốc |
| Chứng nhận: | ISO 9001, FDA |
| Số mô hình: | Alice-007 |
Sự chi trả & Điều khoản vận chuyển:
| MOQ: | 50 meters |
| Giá: | Negotiated |
| Bao bì: | Filter mesh roll in plastic bag, putting in carton, then in plastic weaving bag. |
| Thời gian dẫn đầu: | 5-8 workdays |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 7,000,000 meters per month |
Tất lọc nylon ★50 Túi lọc micron ★Túi lọc nylon biển đỏ ★180 túi lưới micron ★Bao tải bộ lọc nylon ★1 micron Nylon filter bag dust collector ★Vật liệu tất lọc nylon ★làm sạch tất lọc nylon ★nhà cung cấp túi lọc nylon ★1 Túi lọc nước micron nylon ★Túi lọc nylon nồi chiên ★Túi lọc nước công nghiệp Nylon ★túi lọc nước ép nylon ★Khóa bộ lọc nylon hồ bơi ★Tất lọc nylon micron ★
Lưới lọc nylon
Mô tả sản phẩm chi tiết
| Vật liệu: | Nylon | Weaving Way: | Plain Weave |
| Chiều rộng: | 1.8m Or Customized | Chiều dài: | 50 M/roll And Customized Size |
| Màu sắc: | Shair Pink Or Customized | Số lượng lưới: | 60lưới |
60mesh shair pink color nylon filter mesh for Lebanon wedding dress market
Đặc trưng
1. 100% nylon material
2. Draping nylon fabric mesh
3. Hard fabric
4.Breathable
Thông số kỹ thuật
| Tên | 60mesh nylon wedding dress mesh |
| Màu sắc | Shair pink or customized |
| Cân nặng | 70g/m2 |
| Thread diameter | 0.15mm |
| Chiều rộng | 1.8tôi |
| Hardness | Medium hard or customized |
| Roll size | 50m/roll or customized |
Ứng dụng:
Wedding dress, garments,evening dress Material
Contact person: Alice
Wechat/Whatsapp:8615100134172
Tap: Lebanon wedding nylon mesh
Nhãn:
vải lọc lưới nylon,
vải lọc nylon
7 inch Nylon filter sleeve ★1/2 Tất lọc nylon micron ★Tất lọc nước nylon ★vớ lọc nylon polypropylen ★Tất lọc nước nylon ★1 Bộ lọc Nylon Bộ lọc Nylon Bộ sưu tập Bụi Micron ★nylon mesh Nylon filter sleeve ★100 Tay áo bộ lọc Nylon Micron ★Tay áo bộ lọc nylon Canada ★aquarium Nylon filter sleeve ★vớ bộ lọc nylon phản lực ★1 Tất lọc nylon tuyệt đối micron ★túi Eaton Bộ lọc nylon 5 micron ★Túi đựng phương tiện lọc nylon ★200 lưới micron Ống bọc nylon ★
60 Mesh Nylon Filter Mesh Tags : NMO10P1S

Để lại một câu trả lời