120 Lưới lọc Micron Nylon - 
NMO200P3P ★ NMO10p3s ★ NMO25P4P ★ NMO125P6SS ★ NMO50P2P ★ NMO5P4S ★ NMO5P1SS ★ NMO50P2S ★ NMO125P3P ★ NMO100P6S ★ NMO20P4S ★ NMO75P2P ★ NMO150P1SS ★ NMO5P1S ★ NMO1P3S ★
Chi tiết lưới lọc nylon:
| Nguồn gốc: | CN;HEB |
| Tên thương hiệu: | Túi lọc COX Trung Quốc |
| Chứng nhận: | ISO 9001, FDA |
| Số mô hình: | Alice-007 |
Sự chi trả & Điều khoản vận chuyển:
| MOQ: | 1 roll |
| Giá: | Negotiated |
| Bao bì: | Filter mesh roll in plastic bag, putting in carton, then in plastic weaving bag. |
| Thời gian dẫn đầu: | 5-8 workdays |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 7,000,000 meters per month |
7 inch Nylon filter sock ★300 Tất lọc nylon micron ★Túi lọc nylon bể cá nước mặn ★ao Túi lọc nylon ★túi lọc nylon jual ★1 Túi lọc micron ★Kích thước tất lọc nylon ★Túi lọc nylon Trung Quốc ★túi lọc nylon dacron ★Túi lọc nylon bơm bể phốt ★1 Tất lọc nylon micron ★pp Túi lọc nylon ★SOCK NYLON Filter ★túi lọc nylon nỉ ★100 Túi lọc micron ★
Lưới lọc nylon
Mô tả sản phẩm chi tiết
| Vật liệu: | Nylon | Nhãn: | 20mm Or Customized |
| Chiều rộng: | 1600mm Or Customized | Chiều dài: | 100m/roll And Customized Size |
| Màu sắc: | Trắng | Số lượng lưới: | 120micron |
Food grade 120 micron Tagged Nylon Mesh rolls for tea bag 1600mm width
Đặc trưng
1. 100% nylon material
2. Food grade
3. FDA certificate
4. 6000pcs/roll, 25kg/carton
5.Transparent color
6. Monofilament plain weave
7.Fabric features: Nylon tea bag mesh cloth is suitable for black tea, green tea, flower tea, herbal tea, etc., as well as some other raw materials without fragrance;
Thông số kỹ thuật
| Tên | Food grade 120 micron Tagged Nylon Mesh rolls for tea bag 1600mm width |
| Vật liệu | 100% nylon-6 |
| Yarn | Warp 50u, weft 61u |
| Density | Warp113meshes, weft90meshes |
| Opening area | 197.5u |
| Filter width | 1600mm width |
| Tag size | 20mm |
| Melting point | 130-170℃ |
Ứng dụng:
It is used in making tea bag
Tap: South Africamarket nylon tea bag mesh
Nhãn:
vải lọc lưới nylon,
vải lọc nylon
Tay áo bộ lọc nylon Canada ★giặt tay áo lọc nylon ★Bao tải bộ lọc nylon ★5 Micron Nylon Nylon Filter ★25 Tất lọc nylon micron ★Nhà sản xuất vải lọc nylon ★vớ bộ lọc nylon monofilament ★vớ lọc nylon một micron ★pump Nylon filter sock ★Vớ lọc nylon cho bể cá nước mặn ★7 inch Nylon filter sleeve ★Tất lọc nước nylon ★Tay áo trước nylon ★Khóa bộ lọc nylon hồ bơi ★quảng cáo Tay áo lọc nylon ★
120 Micron Nylon Filter Mesh Tags : NMO400P3P

Để lại một câu trả lời