90 ตาข่ายกรองไนล่อนไมครอน - 
NMO100P1S ★ NMO150P6P ★ NMO200P5P ★ NMO100P4S ★ NMO20P1P ★ NMO20P2SS ★ NMO10P1P ★ NMO200P6S ★ NMO150P2S ★ NMO50P5S ★ NMO75P2SS ★ NMO20P4SS ★ NMO100P5P ★ NMO10P6P ★ NMO100P4P ★
รายละเอียดตาข่ายกรองไนลอน:
| สถานที่กำเนิด: | ซีเอ็น;HEB |
| ชื่อแบรนด์: | ถุงกรอง COX จีน |
| การรับรอง: | อย |
| หมายเลขรุ่น: | Alice-007 |
การชำระเงิน & เงื่อนไขการจัดส่ง:
| ขั้นต่ำ: | 1 roll |
| ราคา: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์: | Filter mesh roll in plastic bag, putting in carton, then in plastic weaving bag. |
| เวลานำ: | 5-8 workdays |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/ซี, อ, ดี/พี, ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 7,000,000 meters per month |
โพรพิลีนสักหลาดถุงกรองไนลอน ★ถุงเท้าไนลอนกรองสี่เหลี่ยม ★1 ถุงกรองไนลอนไมครอนสำหรับเก็บฝุ่น ★สปาถุงเท้าไนลอนกรอง ★ถุงสื่อตาข่าย ★ถุงกรองไนล่อนจีน ★ตู้ปลาสื่อกรองไนลอน ★ถุงกรองไนลอนแคนาดา ★ถุงกรองไนลอนสำหรับบำบัดน้ำ ★ถุงกรองน้ำมันไนลอน ★ถุงกรอง ★ถุงเท้ากรองไนล่อนอินเดีย ★ผู้จัดจำหน่ายถุงกรองไนลอนฟิลิปปินส์ ★ถุงกรองชาไนล่อน ★5 ถุงกรองไนลอนไมครอน ★
ตาข่ายกรองไนลอน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์โดยละเอียด
| วัสดุ: | Nylon And Corn Fiber | ความยาว: | 1000m/roll And Customized Size |
| ความกว้าง: | 120มม,1400มม, 1600mm Or Customized | สี: | สีขาว |
| จำนวนตาข่าย: | 100 | Melting Point: | 130-170℃ |
90 Micron With Tag PLA Tea Bag Nylon Filter mesh For Pyramid Triangle Bag
Nylon material tea bags have become popular in recent years, especially the fancy teas mostly use nylon tea bags.
ข้อได้เปรียบ
Strong toughness,
Not easy to tear,
It could place larger tea leaves,
The whole tea leaves will not break the tea bag when it is relaxed.
The hole size is large
It is easier to make a tea smell.
Visually transparent,
The shape of the tea in the tea bag can be clearly seen.
คุณสมบัติ
1. วัสดุ:.Food grade biodegradable forn fiber nonwoven AndImported food grade biodegradable nylon.
2.ประเภทสาน:plain woven
3. FDA certificate
4. Filter Rating:99%
5.Transparent color
6. Imported food grade biodegradable nylon.
7 .การใช้งาน:Health Tea, Organic Tea, Slimming
ข้อมูลจำเพาะ
| ชื่อ | 140mm width Nylon And Corn Fiber Mesh Filter For Tea Bag |
| วัสดุ | 100% ไนลอน |
| จำนวนตาข่าย | 90ไมครอน |
| Basic weight | 18-21แกรมม |
| Opening area | 197.5u |
| Filter width | 120,140,160mm or customized |
| Tag size | 20มม,25mm or customized |
| Melting point | 130-170℃ |
แอปพลิเคชัน:
It is used in making tea bag
Contact person: Alice
Wechat/Whatsapp:8615100134172
Tap: Nylon And Corn Fiber Mesh Filter For Tea Bag Roll
แท็ก:
ผ้ากรองตาข่ายไนลอน,
ผ้ากรองไนลอน
ผู้ผลิตถุงเท้าตัวกรองไนลอนในมาเลเซีย ★ปลอกกรองไนลอนอินเดีย ★ท่อกรองไนลอน ★ถุงเท้ากรองน้ำไนลอน ★ถุงเท้าไนลอนกรองแคนาดา ★ทาสีถุงเท้ากรองไนลอน ★ถุงเท้ากรองไนลอนเหลว ★1/2 ถุงเท้ากรองไนลอนไมครอน ★ทำความสะอาดปลอกกรองไนลอน ★1 ถุงเท้ากรองไนลอนไมครอน ★5 ถุงเท้ากรองไนลอนโพลีเอสเตอร์ไมครอน ★ถุงเท้ากรองกาแฟไนลอน ★ถุงกรองไนลอนสำหรับบำบัดน้ำ ★ถุงเท้ากรองไนลอนผ้า ★ตู้ปลาไนลอนกรองถุงเท้าไมครอน ★
90 แท็กตาข่ายกรองไนลอนไมครอน : NMO1P1P

ทิ้งคำตอบไว้